Ganin yadda noman bazara ke ƙaratowa, haɓaka injunan noma ya zama abin da aka fi mayar da hankali a ɓangaren samar da amfanin gona. Kwanan nan, an ƙaddamar da wani injin noma mai inganci wanda aka yi da wani sabon nau'in kayan da ke jure lalacewa a kasuwa a hukumance. Tare da ingantaccen dorewa da ingancin noma, ƙungiyoyin haɗin gwiwar injunan noma da manyan manoma sun yi maraba da shi a wurare da yawa.
Gonakin gargajiya suna lalacewa da sauri a ƙarshen noma yayin noma, musamman a gonaki masu yawan yashi da tsakuwa. Wannan yana shafar daidaito da ci gaba da zurfin aiki, wanda ke haifar da ƙaruwar amfani da mai da raguwar ingancin aiki.
Sabuwar na'urar da aka ƙaddamar da ita tana da tsarin haɗakarwa mai inganci wanda ya haɗa da kan ƙarfe mai juriya ga lalacewa da kuma jikin ƙarfe mai ƙarfi. An shafa ƙarshen da wani Layer na ƙarfe mai juriya ga lalacewa ta amfani da wani tsari na musamman, wanda ya kai tauri fiye da sau biyu na ƙarfe manganese na gargajiya na 65. A halin yanzu, jiki yana da kyakkyawan juriya da ƙarfi, yana magance matsalar "taurin da ke haifar da rauni da tauri wanda ke haifar da sauƙin lalacewa."
Wannan sabuwar fasahar zamani ta samar da sakamako nan take. Dangane da ra'ayoyin da aka samu daga gwaje-gwajen filin a lardunan Heilongjiang da Henan, a ƙarƙashin irin wannan yanayin aiki, sabon tsarin gona mai haɗaka yana da tsawon rai fiye da samfuran gargajiya sau 2-3, wanda hakan ke rage lokacin da ake kashewa wajen maye gurbin sassa. A halin yanzu, saboda yana daƙarshen sheburzai iya kiyaye kaifi da siffarsa ta farko a tsawon rayuwarsa, kwanciyar hankali na zurfin noma ya inganta sosai, matsakaicin ingancin aiki na tarakta yana ƙaruwa da kusan kashi 30%, kuma yawan man fetur a kowace eka ya ragu da kusan kashi 15%. Wannan ba wai kawai yana rage farashin noma na manoma kai tsaye ba, har ma yana samar da kayan aiki mai ƙarfi don ɗaukar lokacin noma da cimma ingantaccen noma.
Masana a fannin sun nuna cewa duk da cewa kayan haɗin injinan noma ƙanana ne, suna da muhimmiyar alaƙa da ke shafar inganci da ingancin injinan noma. Yaɗuwar irin waɗannan kayan aikin masu inganci da tsawon rai zai ƙarfafa matakin fasaha na injinan noma gaba ɗaya a ƙasata kuma muhimmin tallafi ne don cimma rage farashi, inganta inganci, da ci gaba mai ɗorewa a fannin noma.
An samar da sabuwar rijiyar garma mai jure lalacewa da aka ambata a cikin wannan rahoton da yawa ta hanyarKamfanin Jiangsu Fujie Knife Industry Co., Ltd., babban kamfanin kera kayan aikin gona na cikin gida, kuma zai iya samar da bayanai da samfura daban-daban don biyan buƙatun injunan noma daban-daban.
Lokacin Saƙo: Janairu-13-2026